आंतरराष्ट्रीय

जर्मनीच्या विश्वासार्ह ब्रँड क्लागेतर्फे नवीन वॉटर हिटर ची श्रेणी सादर

तात्काळ गरम पाण्याच्या सोल्युशन्ससाठी अत्याधुनिक तंत्रज्ञानाचे अनावरण

Spread the love

इलेक्ट्रॉनिक नियंत्रित टँकलेस वॉटर हीटर्सची ही अत्याधुनिक श्रेणी सादर करण्यासाठी ब्लथर्म ची क्लागेसोबत भागीदारी

जर्मनी मधील अग्रेसर ब्रँड क्लागेसह या हिवाळ्यातील थंडीवर मात करण्यासाठी ब्लथर्म तर्फे प्रीमियम वॉटर हिटर ची श्रेणी भारतीय बाजारपेठेत दाखल केली आहे. प्रीमियम ऊर्जा-कार्यक्षम, शाश्वत उत्पादनांचे भारतातील आघाडीचे क्युरेटर ब्लथर्मने भारतीय बाजारपेठेची पूर्तता करण्यासाठी क्लागे सोबतच्या  विशेष भागीदारीद्वारे हे प्रीमियम वॉटर हीटर्स आणले आहेत. क्लागेचे इलेक्ट्रॉनिक पद्धतीने नियंत्रित तात्काळ टँकलेस वॉटर हीटर्स 100% जर्मनीमध्ये बनवलेले, ऊर्जा-कार्यक्षम, डिझाइनमध्ये सर्वोत्तम आणि उच्च दर्जाचे आहेत.

क्लागेच्या  वॉटर हीटर्सच्या नवीनतम श्रेणीमध्ये विविध आकार आणि किमतीत असे विविध मॉडेल्स आहेत. वॉटर हीटर्समधील विशेषज्ञ म्हणून, क्लागे अनेक वैयक्तिक सोल्यूशन्ससह उत्पादनांची विस्तृत श्रेणी ऑफर करते. पाणी तापविण्याच्या सर्व क्षेत्रांमध्ये सतत नवीन उपाय आणि नवकल्पना शोधत असलेले, क्लागेचे  उत्पादने ऊर्जा कार्यक्षम आहेत, चतुर तंत्रज्ञान, लहान आणि कॉम्पॅक्ट डिझाइन्स आणि मजबूत बांधकामांनी वैशिष्ट्यीकृत आहेत.अशा प्रकारे, ते सुरक्षितता, स्वच्छता, आराम आणि विश्वासार्हतेची भावना देतात. क्लागेची उत्पादने अशा प्रकारे डिझाइन केली आहेत की अनेक भाग बदलले जाऊ शकतात, त्यामुळे कचरा कमी होतो आणि उत्पादनांचे आयुष्य वाढते.

श्री राजेश सचदेव, सीईओ, ब्लथर्म, म्हणाले, “ब्लथर्म येथे, आम्ही आमच्या ग्राहकांचे जीवनमान उंचावण्यासाठी सर्वोत्तम नाविन्यपूर्ण उत्पादने आणण्यासाठी वचनबद्ध आहोत. क्लागे इलेक्ट्रॉनिक पद्धतीने नियंत्रित तात्काळ टँकलेस वॉटर हीटर्स आधुनिक घरमालकांच्या अपेक्षा पूर्ण करणारी आणि त्याहून अधिक अत्याधुनिक उपाय प्रदान करण्याच्या आमच्या वचनबद्धतेचा पुरावा आहे. आम्हाला विश्वास आहे की हे हीटर्स लोक दररोज गरम पाण्याचा कसा अनुभव घेतात याची क्रांती घडवून आणेल.”

या वॉटर हीटर श्रेणीची काही प्रमुख वैशिष्ट्ये आहेत जस कि,  मागणीनुसार गरम पाणी अचूक तपमानावर वितरीत करते, प्रीहीटिंगची गरज दूर करते आणि सतत आणि विश्वासार्ह पुरवठा सुनिश्चित करते. बचत तंत्रज्ञानासह सुसज्ज, ऊर्जेचा वापर इष्टतम करते, उपयोगिता खर्च कमी करते आणि पर्यावरणीय प्रभाव. अनुकूल इंटरफेस घरमालकांना तापमान सेटिंग्ज, हीटिंग वेळा शेड्यूल आणि ऊर्जा वापराचे निरीक्षण सहजपणे नियंत्रित करण्यास अनुमती देतो. कोणत्याही घराच्या सजावटीमध्ये अखंडपणे समाकलित करून आधुनिक आणि जागा-बचत डिझाइनचा दावा करते. पर्यावरणास अनुकूल सामग्रीसह डिझाइन केलेले आणि नवीनतम टिकाऊपणा मानकांचे पालन करते. कॉम्फोर्ट, कॉम्पॅक्ट आणि मिनी – वैयक्तिक गरजांसाठी योग्य.हे बाजारात उपलब्ध आहेत आणि आमच्या अधिकृत चॅनेल भागीदारांद्वारे देशभरात खरेदी केले जाऊ शकतात.

महत्वाच्या बातम्या
आमदार रोहित पवारांच्या अटकेच्या निषेधार्थ पिंपरीत राष्ट्रवादी महिला व विद्यार्थी काँग्रेसचे आंदोलन
राम जन्मभूमीनंतर आता कृष्ण जन्मभूमी, अलाहाबाद उच्च न्यायालयाचा मोठा निर्णय

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
×