मनोरंजन

अहान पांडे वायआरएफ आणि मोहित सुरीच्या यंग लव स्टोरीत दिसणार!

Spread the love

भारतातील सर्वात प्रतिष्ठित निर्मिती संस्था, यशराज फिल्म्सचे प्रमुख, आदित्य चोप्रा यांनी देशातील सर्वोत्कृष्ट प्रतिभांचा शोध घेण्याची त्यांची तळमळ सतत प्रदर्शित केली आहे. आदिने भारताला ह्या पिढीतील दोन मोठे तारे दिले आहेत, अनुष्का शर्मा आणि रणवीर सिंग, ज्यांनी आपल्या तेजाने सर्वांना मोहित केले आहे. तो आता अहान पांडेला ग्रूम करत आहे, ज्याच्याकडे भारतातील आघाडीच्या अभिनेत्यांपैकी एक बनण्याची क्षमता आदिला वाटते.

अहानला पाच वर्षांपूर्वी YRF टॅलेंट म्हणून आदित्य चोप्राने वैयक्तिकरित्या तयार केलेल्या तीव्र प्रशिक्षण कार्यक्रमांतून जाण्यासाठी साइन केले होते जेणेकरुन त्याने बॅनरमधून एक मोठा चित्रपट साइन करण्यापूर्वी त्याला त्याच्या सर्वोत्तम क्षमतेनुसार आकार दिला जाईल. मोठ्या पडद्यावर येण्याची अहानची प्रतीक्षा आता संपली आहे कारण तो YRF आणि मोहित सुरीच्या यंग लव स्टोरी मध्ये काम करणार असल्याची बातमी आहे। ट्रेड मधील सूत्राने माहिती दिली , “अहानला अनेक वर्षांपासून आदित्य चोप्राने वैयक्तिकरित्या आकार दिला आहे. त्याला YRF ने सीक्रेट ठेवले आहे जेणेकरुन तो आपली कलाकुसर अधिक चांगली करण्यावर लक्ष केंद्रित करू शकेल. इंडस्ट्रीसाठी, अहान पांडेचे लाँच हे हिंदी चित्रपट उद्योगातील तरुणांचे आतापर्यंतचे सर्वात मोठे पदार्पण आहे आणि YRF त्याच्यामधून एक स्टार तयार करण्याचा आपला हेतू दर्शवित आहे. ज्या मोठ्या प्रोजेक्टसाठी त्याला साइन केले आहे ते म्हणजे मोहित सुरीची लव स्टोरी !”

सूत्र पुढे सांगतात , “अहानची ओळख मोहित सुरीशी झाली होती जेणेकरून दिग्दर्शक त्याच्या चित्रपटाचे शीर्षक देण्यासाठी आणि उत्कृष्ट रोमँटिक नायक होण्यासाठी योग्य अभिनेता आहे की नाही हे मूल्यांकन करू शकेल. अहानने मोहितच्या देखरेखीखाली काम केले आणि त्याच्या ऑडिशन्स आणि एकाधिक स्क्रीन टेस्ट घेण्यात आले! मोहितला मोठ्या पडद्यावर नायक बनण्याचा करिष्मा असलेला एक फ्रेश,यंग मुलगा हवा होता आणि तो अहानच्या क्षमतेबद्दल खूप उत्सुक आहे!”

यशराज फिल्म्स मोहित सुरी (आशिकी 2, एक व्हिलन) सोबत सर्जनशीलपणे सहयोग करत आहे, जो त्याच्या जबरदस्त हिट्समुळे रोमँटिक शैलीचा मास्टर मानला जातो. कंपनीचे सीईओ अक्षय विधानी निर्मित हा पहिलाच चित्रपट आहे. आदित्य चोप्रा,जे YRF मध्ये क्रिएटिव्ह फोर्स आहे, अक्षय विधानी आणि त्याच्या टीमला हिंदी चित्रपट इंडस्ट्रीत सर्वात हुशार मनांसह सर्जनशील भागीदारी तयार करण्यासाठी सक्षम करत आहे. अद्याप शीर्षक नसलेला चित्रपट या वर्षाच्या शेवटी फ्लोरवर जाणार आहे!

महत्वाच्या बातम्या
राष्ट्रवादी काँग्रेसबद्दलचा निर्णय केंद्र सरकारने लिहून दिलेला, निवडणूक आयोगाने फक्त जाहीर केला- नाना पटोले
गाव चलो अभियान’ पं. दिनदयाळ उपाध्याय यांना समर्पित

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
×